Wednesday, October 12, 2011

karibuni sana Mabasha na Wasenge wa hapa nchini Tanzania

Hapa kwa wale ambao wamepata tabu sana kupata mabasha wa kuwafira sasa hii ndio fursa pekee.. hali kadhalika pia kwa mabasha nao wanaweza kupata wasenge kwa urahisi zaidi kupitia blog hii.KARIBUNI

Blog hii pia itakuwa inatoa Darasa maalumu katika mambo mbalimbali yanayohusu mashoga kama vile staili mbalimbali za kufirana,kunyonya mboo,kunyonya mikundu,kupiga punyeto na kadhalika.


Somo la leo kwanza kama wewe ni bottom na mara yako ya kwanza kufirwa ni vizuri ukatumia staili ya hot chair yani kukalia mboo kwa kuwa wewe utakuwa ndio una control penetration ya mboo ya basha wako ili kupunguza maumivu.. Angalia mfano wa picha hizi chini.







Kwa staili hii unaweza kuinjoi na kuwa na uwezo wa kupiga puli huku ukiwa unafirwa..mpaka kukojoa.


STAILI nyingine ni ile ya mbuzi kagoma....staili hii ni nzuri sana kwa wasenge kwa kuwa inawapa nafasi ya kuruhusu misuli ku relax na kuweza kuruhusu mboo kuingia vizuri mkunduni bila ya maumivu......na hatimaye kumridhisha basha wako.  

Maelezo zaidi kupitia hizi picha china








Haya ndugu zangu huu ni mwanzo....tuu blog hii ni mpya...kama kuna mtu ana ushauri au anatafuta basha  au msenge awe huru kupost ili nimuunganishie  haraka.

95 comments:

  1. nade natafuta mwanaume wa kunifira taratibu na kwa siri email nmnade@gmail.com naomba niunganishe na wasiri tuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. mimi ni msiri na ninaweza kufira mpaka ukaridhika. nicheki kwenye mwamengo77@gmail.com

      Delete
  2. mimi naitwa madremu. mail address yangu ni madremu@gmail.com mimi ni Bottom mwenye upendo na usiri, na penda kuwa na Top ambaye mwenye upendo, msiri ni msafi na mwenye kupenda mapenzi,

    ReplyDelete
  3. hi,mambo zenu. Natafuta mwanaume anayetomba na kufira mwanamke. Awe na kazi au biashara. Nimejaliwa uzuri Napatikana Arusha pia naweza kuja ulipo kama tutaelewana na kuwezeshana. 0713567596

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niandikie nettrader247@gmail.com

      Delete
    2. nitafute nmnade@gmail.com natoa tigo kwa watu wastaarabu wanaojua nini maana ya tigo

      Delete
    3. habari naomba nipate ditel zako ki ukamilifu mimi nipo tayari hata kuishi na wewe mana nahitaji mtu kama wewe unopenda kutombwa na kufira nilikupigia lakini umetowa namaba feki haipatikani

      Delete
    4. This comment has been removed by the author.

      Delete
  4. Hellow, ni aje? Im TOP boy natafuta bottom mzuri Moshi, Tanga au Arusha. Asiwe mfupi, asiwe mnene, asizidi miaka 26 na asijioneshe. kama una fit hizo nichek tuwasiliane kwenye email yangu ambayo ni mackoep@gmail.com

    Mapenzi ya kweli yapo na pesa ya kawaida ipo

    ReplyDelete
  5. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  6. Nataka mwanaume wa kumfira,0717877916,nipo iringa

    ReplyDelete
  7. mgongolwao@gmail.com,that's also my email you may contact.

    ReplyDelete
  8. Ni mfiraji mazuri Sana we leta mkundu wako nikuletee mambo.

    ReplyDelete
  9. hello natafuta top mzuri acye nakitambi napenda mzuri mrefu 0654119996 ntafute hapo wangu bt 2make siri

    ReplyDelete
  10. natafuta mwanamke au mwanume wa kumfola so kma unataka kufilwa nitafute kwenye email yangu tariq.hassan90@yahoo.com

    ReplyDelete
  11. Mimi ni bottom natafuta top awe mzuri, mtanashati na mapenzi ya kweli pekee pia awe msiri sana. Kama uko serious nipigie au nitumie meseji thru 0659649071

    ReplyDelete
  12. Natafuta mwanaume mzuri wa kumfira...siitaji hela kutoka kwake naitaji mapenzi ya kweli namba yangu hii 0655200004

    ReplyDelete
  13. Am versatile niko mwanza natafuta shemale/versatile mwanamke msagaji kupitia cuteshemale94@gmail.com

    ReplyDelete
  14. Am top natafuta bottom alie na kifua mapande 6 na asiwe mrefu pia kiuno kiwe kimenyanyuka kimtindo. maxwellove205@gmail.com utanipata

    ReplyDelete
  15. Natafuta mtu mke au mme wa kumfira kwa siri sana,awe Dar es salam ,tuwasiliane kwa email mekutoz@yahoo.com

    ReplyDelete
  16. I am looking for a buttom to be with,not many please i will interview and get one if he satisfies the following,should not be much older,should be economically strong.I am 24 years aged boy living in Dar but sometimes in other places.Am slim having 9 inches dick

    Email(sonb22@yahoo.com) give your full description as age,place,living with whom,work,what you like,and others then i will reply

    ReplyDelete
  17. nahitaji top mwenye boo nene na ndefu call 0653433884

    ReplyDelete
  18. nahitaj bottom mwenye hela namba yangu 0712666580 nko dar

    ReplyDelete
  19. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  20. natafuta mwanake au mwanaaume wa kumfra, au msagaji coz napenda kunyonya mkundu msafi. drkibanga@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Natafuta mwanamke mzuri anaye penda kuliwa tgo awe ni msafi coz i am , awe anakaa dodoma now ,umri below 23 yrs aliye tayari tufanye mawasiliano through my email address >> jaymkali3@gmail.com

      Delete
  21. natafuta mwanaume atae nifila nami piya nimfile yaani tufilane awe tayali kuninyonya mkundu nae nimnyonye mkundu kama aliye tayali na yupo dar na ana chuma chake aweke nambayake nitamtafua NB sijawai filwa atakae nipata atakuwa wakanzwa

    ReplyDelete
  22. natafuta mtu wa kumfila mimi ni mfiraji na mtombaji mzuri sana nina mboo nene kidogo na ndefu nataka kuanzia age 20-25 hivi Nipo Dar 0763-891582 nicheck humo or ni WhatsApp humo

    ReplyDelete
  23. any btm 18 had 24 inbox0759300462 nipo dar tmk

    ReplyDelete
  24. Mm ni btm natafuta msiri wa hii ishu check in my email

    ReplyDelete
  25. M natafuta wa kula nae tigo kama upo tiyali nicheck

    ReplyDelete
  26. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  27. hi, im bottom, 24 age nipo dar, im tall, slim and black..nahitaji top ambaye anataka mahusiano ya kudumu na mwenye upendo wa kweli..email me at jamesmalipo4@gmail.com

    ReplyDelete
  28. mie ni top nataka bottom aliyetayari anicheki jjas087@gmail.com

    ReplyDelete
  29. duu kumbe wabongo..maneno mengi wafirwaji kibao...kama unafirwauna firwa tu nakushangaa unataka kufirwa kwa siri wakti ni mfirwaji

    ReplyDelete
  30. Hi, am an indian versatile aged 28 yrs .. looking for a nice top or versatile.. he must have his own place .. flat or appartment.. if interested mail me on omarverse1111@gmail.com thanx

    ReplyDelete
  31. WALE WOTE WALIOTIYARI KUFIRWA EITHER MASHOGA AU WANAWAKE ILIMRADI TU UNATAKA KUFIRWA NITAFUTE KWENYE NAMBA HII MIMI NI KIJANA NNAEISHI KWANGU NIPO DARESALAAM NAKUHAKIKISHIA AUTOJUTA MANA NTAKUFIRA VIZURI TU 0655500078

    ReplyDelete
  32. Swee senor,mjuu,natafuta mchini serious. email me...kixykaxy@gmail.com

    ReplyDelete
  33. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  34. Sio kweli mr kassanje napatikana sana wewe tu labda unabeep niko arusha

    ReplyDelete
  35. Nahitaji kupata mwanamke au hata mwanaume atakae nipa tigo anipe raha zote za tigo , but awe wa dodoma by nw , awe ni msafi sana , umri below 23 , awe ni mzuri pia ajue kutunza siri yetu , asiwe na aibu . nahitaji kweli coz nina hamu sana ya tigo aliye tayari tuwasiliane kwa email address yangu >>> jaymkali3@gmail.com

    ReplyDelete
  36. Mimi ni TOP, age 40yrs niko Arusha. Bottom wa pande hizi anitafute. Awe msiri, umri 20-30 na asiwe wa kujionyesha. Gharama za sehemu za kukutana ni juu yangu. kumalijamasanja@gmail.com

    ReplyDelete
  37. hellow, natafuta vesatile, awe mwembamba kwa mapenzi ya kudumu, am 21, umri wake usizidi miaka 22. awe mtanashati

    ReplyDelete
  38. hellow, natafuta vesatile, awe mwembamba kwa mapenzi ya kudumu, am 21, umri wake usizidi miaka 22. awe mtanashati, email ni damianjohn9@gmail.com

    ReplyDelete
  39. hellow am richie and am vesatile natafuta yeyote yule..natafuta mtu wa kumfira mimi ni mfiraji mzuri na mzoefu nina uboo mnene kiasi ,mrefu aliyetayari tuwasiliane hila uwe na ghetto tu 0789-318187 kamwe hutojutia kufirwa.

    ReplyDelete
  40. kama uboo ninao wa kukufanya uchanganyikiwe kama wataka kufirika nitafute kupitia 0789-318187 kwa wale wenye pesa na getto tu kama hauna usintafute tafadhali na ni kwa wakazi wa dar es salaam tu kuanzia miaka 19 na kuendelea coz nina miaka 24 tu lakini mzigo ninao tena haujakatwa jaribu ukitoka narudisha pesa yako..pia wanawake,wakina mama mwakaribishwa pia.

    ReplyDelete
  41. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  42. Mimi NI GAY BOTTOM NAJIHESHIM SANA NA WALA CIJIONYESH NIPO ARUSHA NATAFUTA TOP MSIRI MTANASHATI NA MSIRI NICHECK KUPITIA HAPO NIPO ARUSHA 0655517357

    ReplyDelete
  43. Niko Arusha ni top wa miaka 30. Natafuta bottom hapa Arusha au Moshi ambaye hana longolongo ama kuwa kwenye magroup mabaya ya wasenge. Kama wewe ni msiri na unataka niwe nakugonga kwa siri basi usisite kunitafuta tupeane raha. Niandikie email nitakujibu the same day. Email address yangu ni m2muhimu@gmail.com na kwenye email weka namba yako. Lazima uwe na umri chini ya miaka 23 na usijionyeshe kama wewe ni shoga

    ReplyDelete
  44. Mm ni versatile na ntakuwa moro this weekend, nahitaji verse anayejielewa kama mm. Am ,29. Awe kati ya 28 to 35. Stevepeter2014@gmail.Com

    ReplyDelete
  45. MM NI GAY BOTTOM NIPO MWANZA MJINI NATAFUTA TOP AU BHASHA ANAEJIHESHIM NA MSIRI PIA MM CJIONYESHI PIA NAJIHESHIM UNAWEZA KUONGOZANA NA MM MAHALI POPOTE NA MTU ASIJUE KAMA NAFANYA MAPENZI YA JINSIA MOJA NICHECK HAPO 0655517357 KWA WALIOPO MWANZA PEKE AKE

    ReplyDelete
  46. Mi ni top natafuta dem wa kufira na kutomba niko dar 0659996585

    ReplyDelete
  47. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  48. NATAFUTA TOP AU BHASHA WALIOPO MKOA WA MWANZA PEKEE KAMA HAUPO MWANZA USINTAFUTE UWE MWANZA SHINYANGA MUSOMA AU UWE UNAKUJA MWANZA NAMBA YANGU NI 0655517357 MM NI GAY BOTTOM.NAJIHESHIM WALA CJIONYESHI NINA MKUNDU TAITI PIA NIMETOGA HERENI MKUNDUNI MKUNDU WANGU UNAKISIMI UNA MARINDA MEKUNDU MALAINI PIA NIMEUNYOA MLAINI KWA NDANI WA MOTO SANA PIA UNAMAFUTA NA NDANI MWEKUNDU KAMA NYANYA WA MOTO MSAFI UWA NAUFLASHI MDA WOTE ASUBUHI NA MAJI MOTO NA SABUNI YA DETTOL NAPENDA KUUPAKA ASALI NA MAFUTA YA NAZI NA MZEITUNI YAKIWA YA MOTO ILI KULAINISHA MKUNDU NA UTEPETE MKUNDU ANGU TAIT NA MNATO KAMA KIPIRA CHA GOZI NA UWA UNAVUTIKA KAMA RUBBER BAND KWA WALIOPO MWANZA NITAFUTENI KUPITIA HAPO 0655517357 NIPO MWANZA MJINI

    ReplyDelete
  49. AM GAY BOTTOM/VERSATILE AM IN MWANZA TANZANIA AM LOOKING FOR HOT AND MUSCULAR GAY TOP AM VERY DISCREET AND SMART IN MIND I RESPECT MYSELF AM NOT GAYISH AM STRAIGHT ACTING GAY GUY CHECK ME THRU THIS NUMBER 0655517357 or +255655517357 AM IN MWANZA RIGHT NOW

    ReplyDelete
  50. am gay from dodoma, kama unataka huduma nitumie email ikiwa na namba zako na nitakupigia ndan ya muda mfupi. na kama uko mbali naweza kuja ukichangia robo tatu ya gharama. auntbriantop@gmail.com

    ReplyDelete
  51. MM NI GAY BOTTOM NATAFUTA TOP MSIRI AU BASHA ANAEJIHESHIM ANAEFANYA KWA SIRI MM NAJIHESHIM PIA CIJIONYESHI WAWEZA ONGOZANA NA MM MAHALI POPOTE NA MTU ASIJUE KAMA NATOA TIGO NICHECK KUPITIA HAPO KWA WAKAZI WA DAR AU MWANZA ARUSHA NA MOROGORO NA MOSHI PIA NICHEKINI KUPITIA NAMBA HYO 0655517357

    ReplyDelete
  52. 0789-318187 wanawake tu wanaotaka uboo wa ukweli nafira na kutomba uwe na kwako na mkazi wa dar es salaam uboo haujatolewa maganda mnene na mkubwa inch.10 women only no boys.

    ReplyDelete
  53. MIMI NI GAY BOTTOM NINA UMBO KAMA LA ALIKIBA MWEUSI WA MAJI YA KUNDE NAFANANA NA MWANAMUZIKI WA KIZAZI KIPYA PASHA NINAJIHESHIM SAANA TU NANIFANYA KWA SIRI MM NI MIXER WA KINYAMWEZI NA KINGAZIJA KUTOKA COMMORO VISIWANI NA MOMBASA KENYA NINA MWANYA NIMEPANDA HEWANI KIDOGO KAMA HASHIM THABEET NINA UMBO KAMA NEY WA MITEGO NIMEJAZIA KIFUA CHA KIBAUNSA MM NAJIHESHIM MSAFI MTANASHATI HAUWEZI UKAJUA HATA KIDOGO KAMA NAFANYA MAPENZI YA JINSIA MOJA NAFANYA KWA SIRI SAANA NA NATAFUTA BASHA AU TOP MSIRI NA ANAEJIELEWA NA ATAEWEZA KUNIJALI NA KUNIHUDUMIA KWA SHIDA NA RAHA MAHITAJI YANGU NA MATUMIZI KWA SASA NIPPO DAR PANDE ZA KIMARA NICHECK HAPO KWA MAWWASILIANO 0655517357 MIMI NINA SIX PACKS AU ABS NIMEJAZIA KAMA NEY WA MITEGO NIPO KIUME CJIONYESHI WALA CJALEGEA HATA KIDOGO HATA NAVYOTEMBEA KIUME ZAYD NA NAVYOVAA KI OFFICIAL ZAID CNA KITAMBI NIMEJAZIA KIUNO NINA TAKO KUBWA JEUSI LA LAINI ILA HADI NIVUE NGUO NDO UTAJUA NINA TAKO KUBWA LA KUTETEMANICHECK KUPITIA HAPO 0655517357

    ReplyDelete
  54. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  55. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  56. natafuta mwanamke na majimama yakutombwa na kufirwa wawe toka dar tu na awe anajihelewa 0755-091728 dar tu jmn nina mboo inch 9.5 ndefu nyembamba kidogo na inayojua kufanya kaz na haijakatwa siwajua utamu wa embe sharti ule na maganda yake ntafute sema uwe na chumba chako.

    ReplyDelete
  57. MWANAMKE ANAYE TAKA KUTOMBWA NA ALIYEKO DAR ANITAFUTE NNA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NA KWAWALE WANAWAKE WANAO PENDA KUFILWA NAO WANITAFUTE NTAKUTOMBA KISHA NTAKUNYONYA MKUNDU KISHA NTAKUFILA MPAKA ULIZIKE 0757009803 HIYO NDIYO NAMBA YANGU PIGA AU TUMA SMS SITAKI MASHOGA

    ReplyDelete
  58. Am a bottom from Tz Dar

    natafuta TOP, tafadhari uwe mwele unapoamua kuchkua namba zangu ili kunipigia, ujinga, upumbavu, na dharau sitaki, wala maswali ya kipumbavu sitaki. kama unajiona umekamilika kaapembambani nahitaji top mwelewa mkweli na mwenye ya dhati unapopiga namba yangu tambua mimi si malaya kama unavyo fikiri kwa hiyo kuwa mstaarabu kwenye kauli, lugha na sms zako. sms za kipumbavu na lugha za kipumbavu sitaki. Kama unataka kutulia nae nitafute na kama umezoea leo huyu kesho yule nipotezee najaili afya yangu, miaka yangu 26 chini ya hii miaka kaaeni mbali na mimi. My number is 0659183727 au 0685042656.

    Hapa ni mapenzi ya kweli tu zaidi ya hapo tafuta mwingine 0659183727 au 0685042656.
    .

    ReplyDelete
  59. mm ni boy natafuta boy mwenye mboo ndogo wa kunifira, slainpank@gmail.com

    ReplyDelete
  60. mimi ni boy natafuta mwanamume mwembamba na mwenye matako mazuri ni mtombe nina uraro nitafute katika gmail at abdallah.marjan@gmail.com

    ReplyDelete
  61. nahitaji bottom nipo mwanza nipe namba yako magugumagugu00@gmail.com

    ReplyDelete
  62. WANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0757009803 NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN KUNYONYA KUMA MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU SITAKI MASHOGA

    ReplyDelete
  63. NATAFUTA TOPS AU VERSATILES WANAOJIELEWA WENYE WANAFANYA KWA SIRI MM NIPO DAR ES SALAAM TANZANIA MAENEO YA KIMARA MM NI GAY NISIEJIONYESHA NAJIHESHIM PIA UNAWEZA KUTEMBEA NA MM MAHALI POPOTE PALE HATA KWAKO AU OFISINI AU MTAANI NA MTU ASIJUE KAMA TUNAFANYA MCHEZO HUO NAUMBO LA KIBAUNSA KAMA ALIVYO NEY WA MITEGO NAKIFUA NA MGONGO MPANA KAMA WA BATISTA AU JOHN SINA MM NI BODYBUILDER PIA ATHLETE AND WRESTLER NAMATAKO MAKUBWA SAAANA YAMEBINUKA KAMA YA AUNT LULU AU KAJALA MM NI MWEUSI KAMA MB DOGGY MUSICIAN NAJIHESHIM CJIONYESH CNA SWAGA ZA KIKE HATA CHEMBE NI MTANASHATI MSAFI WA KUPINDUKIA PIA NAMAIND TOP WANGU AU VERSATILE AWE MSAFI KUPINDUKIA UWE MSIRI SAANA COZ NAFANYA KWA SIRI SAANA NINA KWANGU KIMARA NIPO MWENYEWE NIPO SELF CONTAINED MPANGAJI MWENYEWE PAMETULIA PAKO SAFE PANA UZIIO MKUBWA CHOO NDANI KWA NDANI NICHECK HAPO KAMA UKO WHATSAPP +255655517357 AU SMS ZA KAWAIDA NA KUPIGA 0655517357 MKUNDU WANGU NI MLAINI PIA MWEKUNDU SAAANA NA PIA KIUNONI UWA NAVAA KILA CKU HATA HAPA UKINIFATA UKIJA UKANIVUA NINA CHENI YA SILVER YA GOLD NA SHANGA KIUNONI NA CHAKACHA ILI WAKATI NIMEKALIA MBOO YA BASHA WANGU NAUTKISA KIUNO KWA KUVAIBRETISHA HUKU NAJIPAMPU MWENYEWE NIMETOGA HERENI MBILI NA VIPULI JUU YA MKUNDU NA CHINI YA MKUNDU NINA COCK RING KWENYE MAPUBU NIMEWEKA KIPINI KITOVUNI NA PIA MKUNDU WANGU UWA NAUNYOA KILA BAADA YA SIKU TATU NAKUUOSHA NA DETTOL YA MAJI KISHA NAUFIKISHA UDI NA KUUPAKA CREAM YA NAZI NACHANGAYA UTE WA YAI NAUROJO WA TENDE ILI WAKATI BASHA WANGU ANANINYONYA APATE UTAMU UWA NAVUNJIA YAI LA BATA NIKIPATA BASHA TAYARI KWA KUFIRWA ILI MKUNDU ULAINIKE UTEPETE NA MBOO ITELEZE VIZURI ZAIDI NICHECK HAPO KAMA UNA WHATSAPP +255655517357 AU KAMA SMS ZA KAWAIDA 0655517357 AU KUPIGA IF UR TOP OR VERSATILE HERE IN TANZANIA AND ABROAD THE COUNTRY UWE MSIRI NA BASHA TOP MWELEWA USIWE MUHUNI UWE UNAJALI NA UWEZO WA KUHUDUMIA KWANGU NAVIFAA VYOTE VYA MAPENZI +255655517357 AU 0655517357

    ReplyDelete
  64. Mimi ni bottom napatikana Dar - Tanzania. Kabla hujachukua maamuzi ya kunitafuta tafadhali soma kwa umakini ujumbe uelewe, mimi ni bottom mstaarab nahitaji top au mwanaume mwenye sifa zifuatazo awe mkweli, mwaminifu, mwenye kujali utu wa mtu, msiri na mwenye kujielewa kumbuka umri wangu ni miaka 24, tafadhali chonde chonde ukijiona una miaka 28 kwenda juu nitafute, chini ya miaka hii kaeni mbali na mimi. zingatia yafuatayo -: lugha, nidhamu, ustaarabu, heshima ya hitajika, sms chafu na za kashfa za lugha za kipumbavu sitaki. kama unajiona umekamilika usingeingia mtandaoni, kwahiyo vema tuheshimiane tufanye yetu kwa amani.
    aliye kuwa tayari nitafute kwa namba hii 0719084745.

    ReplyDelete
  65. Hi guys am still looking for hot days age 30 and above 0719298205

    ReplyDelete
    Replies
    1. Am so horn I wish if I could get someone to fuck my ass age 30 and above plz coll me now am good in sex with hot ass 0719298205

      Delete
  66. Bado sijapata libaba languvu miaka kuazia 30 kwenda juu anikojolee mkunduni 0719298205

    ReplyDelete
  67. MBOO YENYE MISULi MIMI NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KISIMI YAN (G_SPORT) YA MWANAMKE NA KUNYONYA MZIWA KULAMBA MASKIO MPAKA MWANAMKE ALEGEE KUMA ALOWE MAJI NA NATOMBA STAILI NYINGI TU WA MAMA NA WADADA WENYE NYEGE NJOO UPATE PENZI AMBALO LITAKUPA RAHA MDA WOTE UKIKUMBUKA MPAKA ULIZIKE MIMI KIJANA MWENYE MAZOEZ NNA MBOO NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 KUBWA NA TAM YENYE MISULI MINGI MBOO YANGU HUA HAILALI MPAKA IMWAGE BAO 4 NIPO DAR 0657537105 WAMAMA NA WA DADA SIJATOMBA NNA KAMA MIEZI 8 PIGA AU TUMA

    ReplyDelete
  68. hello guys I'm still looking for the hot daddy to fuck my ass age from 30 and above am a gay but doing this for secret am read to travel any where and am very horn coll me here +255719298205

    ReplyDelete
  69. Hi guys am hilton am gay bottom looking to meet a top old guys age 30 and above. Am sex white average body and I have a place too if you won't mind plz coll me here 0719298205 welcome

    ReplyDelete
  70. Hi....guys my name is yonce and am looking for hot daddies and utmost discreet..preferable age is 30yrs old and onwards..But as long you've got self-reliasation you can holler on me..So text me and you'll have the greatest time of your life knowing me...am sure...I'll send you to overdrive..... My number is +255753069135 or 0753069135

    ReplyDelete
  71. Hi guys am hilton am gay bottom looking to meet a top old guys age 30 and above. Am sex white average body and I have a place too if you won't mind plz coll me here 0657715667 welcome

    ReplyDelete
    Replies
    1. This comment has been removed by the author.

      Delete
  72. BASHA AU TOP ULIEPO MWANZA NICHECK HAPO NIPO MWANZA HAPA CAPRIPOINT NIPIGIE KUPITIA 0655517357 AU NICHECK HAPO KWA WHATSAPP +255655517357 MM NI MSIRI CIJIONYESHI PIA WAWEZA KWENDA NA MM MAHALI POPOTE PALE MM NI CHOTARA WA KINGAZIJA NA KIMOMBASA NUSU MJERUMANI NIPO MWANZA AU KANDA YA ZIWA KAMA UPO MWANZA NICHECK HAPO MM NAMKUNDU KAMA KUMA PIA UWA NAPENDA KUUNYOA MAVUZI KILA BAADA YA WIKI MKUNDU WANGU MWEKUNDU SAANA PIA UNA VIPINI NA KISIMI CHA MKUNDU PIA MKUNDU WANGU UKO KAMA KUMA YA MBWA MBOO IKIINGIA HAITOKI HADI UPIZI NICHE KI KWA WHATSAPP NIKUONYESHE MKUNDU WANGU NAVYOFIRANA 0655517357 WAKAZI WA MWANZA NA KANDA YA ZIWA KWA UJUMLA NITAmFUTENI UWE WELL matured na financial stable

    ReplyDelete
  73. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  74. Hi guys am looking for hot dady am in dar any one around let have fun 0719298205

    ReplyDelete
  75. Mm ni bottom niko hot kwa bed natafuta top mri kuazi 27 nipo mbezi beach nageto langu mimi nimefana kama bobo junior call me kwa namba yangu 0759044584

    ReplyDelete
  76. Nahitaji mwanaume wa kunitomba na kunifira awe na umri kuanzia miaka 30 na kuendelea,awe na pesa za kunihudumia,pia mboo yake iwe nene ndefu na awe na pumzi kitandani kwani napenda kutombana na kufirana kuliko kula,kama una vigezo follow me mtotomtamu6@gmail.com

    ReplyDelete
  77. Hii habari zenu natafuta top sio vestal wala bottom awe na umri kuazia 27 nakuendelea plz unipigiapo sim jaribu kujitambulisha kiufasaha plz no sms nipigie nauri wa 23 naishi mbezi beach mrefu mwembamba kiasi mweupe msafi na msiri plz plz usisumbuke kupiga sim kama huna vigezo hii ni kwa top call me on my number +255 0759044584

    ReplyDelete
  78. Hello mambo. Mimi ni bottom bikra nna miaka 21. Natafuta top ambaye ana uwezo wa kifedha ambaye atakuwa ananipa pesa na kuniwezesha
    Mimi ni mzuri wa sura, ngozi laini, nna kitako laini sana. Pia nna macho ya kurembua. Mkundu wako upo tight na so hot. Hii itakuwa mara yangu ya kwanza kufirwa
    Naweza kunyonya mboo na kudeka kama mwanamke huku nikilalamika vizuri. Nataka mwanaume mstaarabu atakayenijali na kunifira taratibu coz ndo naanza.
    Mimi naishi Sinza. Here is my email enzoway70@gmail.com plz nataka mtu serious and qualifiied kwa vigezo nilivyoweka. Kutumia condom is a must.

    Najibu email immediately coz nipo active ktk hilo. Drop your number ktk email above. Luv u all!!!

    ReplyDelete